สุพิกาเฮลท์แคร์เซอร์วิส ขอขอบพระคุณ สมาพันธ์สมาคมผู้ประกอบการด้านสุขภาพและคณะแพทย์ พยาบาล โรงพยาบาลบ้านแพร้ว ที่อนุเคราะห์สนับสนุนการฉีดวัคซีน เข็มที่ 2 ให้แก่พนักงานและผู้สูงอายุทุกคน จะสร้างความเชื่อมั่นและความมั่นใจแก่ผู้ให้บริการและผู้รับบริการ
สุพิกาเฮลท์แคร์เซอร์วิส ขอขอบพระคุณ สมาพันธ์สมาคมผู้ประกอบการด้านสุขภาพและคณะแพทย์ พยาบาล โรงพยาบาลบ้านแพร้ว ที่อนุเคราะห์สนับสนุนการฉีดวัคซีน เข็มที่ 2 ให้แก่พนักงานและผู้สูงอายุทุกคน
![](https://supikahealthcare.com/wp-content/uploads/2022/04/241141193_2003154866526995_8461159721474707761_n-830x510.jpeg)